RU MBA SAT 3/5
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

6 กันยา นี้ พบกัน.......โชคดีติ่มซำ สาขาเอกมัยจร้า

Go down 
3 posters
AuthorMessage
I'm ซ่า

I'm ซ่า

6 กันยา นี้ พบกัน.......โชคดีติ่มซำ สาขาเอกมัยจร้า Empty
PostSubject: 6 กันยา นี้ พบกัน.......โชคดีติ่มซำ สาขาเอกมัยจร้า   6 กันยา นี้ พบกัน.......โชคดีติ่มซำ สาขาเอกมัยจร้า Icon_minitimeMon Aug 31, 2009 11:47 am

อาทิตย์นี้บ่าย1-เย็นๆเลยค่ะ
เพื่อนๆพี่ๆน้องๆคนไหนว่างสนใจมาติวด้วยกันเยอะๆนะคะคะ..

เพื่อนๆพวกเรากันเองนี่แหละสอนให้.......หลักๆเป็นต่ายค่ะ....

ส่วนใครจะใจดีมาสอนให้อีกก้อยินดีค่ะ..........

รบกวนคนที่จะมาติวลงชื่อด้วยนะคะจะได้ทราบจำนวนอ่ะค่ะ.....

เจอกันที่เก่าเวลาเดิม

cyclops
Back to top Go down
TOY@TOY

TOY@TOY

6 กันยา นี้ พบกัน.......โชคดีติ่มซำ สาขาเอกมัยจร้า Empty
PostSubject: มาติววิชาบัญชีการเงินคร้าบบบบบบบบบบ   6 กันยา นี้ พบกัน.......โชคดีติ่มซำ สาขาเอกมัยจร้า Icon_minitimeTue Sep 01, 2009 1:26 am

น้องสาไม่บอกเพื่อนๆว่ามาติววิชาบัญชีการเงิน เด๋วเพื่อนๆนึกว่ามากินติ่มซำหรอก เหอ เหอ
TOY@TOY

TOY@TOY

PostSubject: ติวเตอร์คนสวย น่ารักเพรียบบบบบบบ   6 กันยา นี้ พบกัน.......โชคดีติ่มซำ สาขาเอกมัยจร้า Icon_minitimeTue Sep 01, 2009 1:29 am

น้องเฟริน มะนาว ก้อจะมาเป็นติวเตอร์คนสวยให้เราด้วย ดีจัง เอ เอ เอ เอ แน่ๆงานนี้ กิ้วๆๆๆๆๆๆๆ bounce drunken drunken drunken
peachpooy

peachpooy

PostSubject: Re: 6 กันยา นี้ พบกัน.......โชคดีติ่มซำ สาขาเอกมัยจร้า   6 กันยา นี้ พบกัน.......โชคดีติ่มซำ สาขาเอกมัยจร้า Icon_minitimeTue Sep 01, 2009 8:54 am

ขอให้สนุกกับการติวนะค่

ส่วนปอยก้อจะไปติวให้เพื่อนๆอีกกลุ่มนึงนะค่ะ

แบ่งๆกันไปติว จะได้เข้าใจทั่วถึงกันทุกคนนะค่ะ

6 กันยา นี้ พบกัน.......โชคดีติ่มซำ สาขาเอกมัยจร้า
Back to top 
Page 1 of 1