RU MBA SAT 3/5
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ

Go down 
nonthawat
<(-(-(-(-<อิอิ^-^!
Yuii
enjoy
(^-^)<>
giggle
nutty
takashi_jung@hotmail.com
halffully
pare
sanernar
peachpooy
ead
TOY@TOY
18 posters
Go to page : 1, 2  Next
AuthorMessage
TOY@TOY

TOY@TOY

ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Empty
PostSubject: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 8:05 am

[b]ตั้งใจว่าจะเชิญอาจารย์ มาติววิชาMB 601 ของอาจารย์สาโรจน์ให้เพื่อนๆครับ ใครสนใจรายงานตัวด่วน
Back to top Go down
ead

ead

ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Empty
PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 8:12 am

แล้วคุณต้อยจะเชิญอาจารย์ท่านไหนมาติว 601 ของอ.สาโรจน์ครับ
TOY@TOY

TOY@TOY

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 8:15 am

อาจารย์ที่รู้จักกัน คุ้นเคยกันดี ครับ เก่งเรื่องนี้มากครับ สอนอยู่หลายมหาลัยเลยล่ะ
หรืออาจจะเชิญอาจารย์สาโรจน์มาติวให้ก้ออาจเป็นไปได้
peachpooy

peachpooy

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 8:24 am

สนใจสิค่ะ

วันไหนบอกมาเลย

ว่างเสมอ
sanernar

sanernar

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 9:12 am

ว่างด้วยอีกคน พร้อมเสมอจร้า sunny
pare

pare

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 11:59 am

สนใจค๊า... Razz Razz
halffully

halffully

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 11:26 pm

ขอวันเวลาก่อนได้ป่าวอ่ะ

ช่วงนี้กกำลังวิกฤต ปิดบัญชีอยู่จ่ะ ยุ่งมากกก กลับบ้านดึกทุกวันเลย
TOY@TOY

TOY@TOY

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 5:02 am

ผมได้เวลาอาจารย์มาแล้ว น่าจะเป็นวันอาทิตย์ตอนบ่ายอ่ะครับ ส่วนเวลาเด๋วพวกเรานัดกันอีกทีดีกว่า เอาเวลาที่ทุกคนสะดวกคับ
หรือจะเป็นเวลาอื่น วันอื่นแล้วแต่สะดวกกันนะครับ.......จัดไป
sanernar

sanernar

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 5:41 am

อาทิตย์บ่าย...ได้ค่ะ..ที่ไหนยังไงดีค่ะ.....
jocolor

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 8:43 pm

สนใจด้วยคนนะคะ วันไหน ยังไง แจ้งมาเลยค่ะ จะได้จัดคิวให้ว่างค่ะ
ขอบคุณพี่ต้อย และก้น้องสา นะคะ ที่คอยช่วยเหลือเพื่อนๆในคลาส.
nutty

nutty

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 4:40 am

พรุ่งนี้ลองแจ้งในห้องดูไหมคะ
เผื่อว่ามีใครยังไม่ทราบที่คุยกันในนี้...
จริงๆ น่าจะแนะนำตัวกันบ้างเนอะว่าใครเป็นใคร
ลองขอเวลาอาจารย์ ดูไหมคะจะได้รู้จักกันมากขึ้น

ขอบคุณนะคะที่สร้างที่สำหรับพวกเรา I love you I love you
giggle

giggle

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 6:49 am

เค ค่ะ afro
(^-^)<<Jummy>>

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 7:00 am

อยากติวมากๆเลยอ่ะ ที่ผ่านยังไม่รู้เรื่องเลย No ขอติวเตอร์เจ๋งๆน๊าส์.....
enjoy

enjoy

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeSat Aug 08, 2009 11:15 am

ตกลงกี่โมงคะ
Yuii

Yuii

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeSat Aug 08, 2009 11:40 am

ยินดีค่ะ ถ้ายังไงก้อconfirmวันเวลาด้วยค่ะ

PostSubject: ผึ้งนะคะ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeSat Aug 08, 2009 7:35 pm

สนใจมากเลยแต่ขอเวลาที่แน่นอนได้ไหมค่ะ Laughing
nonthawat

nonthawat

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeSun Aug 09, 2009 6:50 am

สนใจครับ แต่อยากรู้ว่าวันเวลาครับ เพราะงานยุ้งมากเลยช่วงนี้

แทบจะแยกร่างแล้ว ผมสะดวกวันธรรมดาหลัง 20.00 น

วันอาทิตย์ หลัง 12.00 น. นอกนั้นไม่ได้เลยครับ

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeSun Aug 09, 2009 6:56 am

อยากทราบวันเวลาที่จะติวอ่ะค่ะ ช่วงนี้ทั้งงาน ทั้งต้องอ่านหนังเสือ จะได้จัดเวลาได้น่ะค่ะ
enjoy

enjoy

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeSun Aug 09, 2009 8:39 am

เป็นวันอาทิตย์ชัวร์นะคะ
TOY@TOY

TOY@TOY

PostSubject: เวลาติว 601   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeSun Aug 09, 2009 10:39 pm

วันอาทิตย์ที่ 16 นี้ครับเวลา ประมาณ 14.00 น.นะครับ สถานที่ ยังไม่กำหนดนะ
เด๋วลองสำรวจความสะดวกของเพื่อนๆอีกที มีให้เลือก สองที่ คือที่ร้านของพี่ เปิดชั้น สองให้เลย
ส่วน สอง คือที่มหาลัย อันนี้ต้องทำเรื่องขอใช้ก่อน เด๋ววันเสาร์จะลองทาบทามดูครับ

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeSun Aug 09, 2009 11:45 pm

ร้านพี่ต้อยนี่อยู่ที่ไหนคะ
TOY@TOY

TOY@TOY

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeSun Aug 09, 2009 11:52 pm

แผนที่ที่ร้านพี่นะครับ ลองเข้าไป ที่ www.chokdeedimsum.com สาขาเอกมัยนะครับ เพราะวันอาทิตพี่จะอยู่ที่นี่ประจำ
nOoKWanG

nOoKWanG

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 2:20 am

เห็นด้วยอย่างยิ่ง
popolocoly

popolocoly

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeMon Aug 10, 2009 9:15 am

สนใจมากครับ ช่วยดัน

PostSubject: Re: ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ   ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 10:35 pm

ok'ka sunday R U sure Razz

ติววิชา การจัดการและพฤติกรรมองค์การ
Back to top 
Page 1 of 2Go to page : 1, 2  Next